LOCATION: TEGETA - MIDIZINI.

Nilipata kazi ya ku design Curtain poles /rails pamoja na Curtain holdbacks kwa madirisha ya nyumba ya mteja wangu mmoja maeneo ya Midizini.

Tulifunga sebuleni, dining room, kitchen, master bedroom pamoja na vyumba vya watoto...kwenye uchaguzi wa design nikamshauri na akawa amezipenda design hizi hapaaa........

WEKA ODA YAKO SASA!!

CONTACTS:    +255 0712 023102
           
 


                                                                 Curtain Holdback  design...
                                             



                                                                Curtain poles design...
                                       



Muonekano wake ukawa kama hiviiii......


                                           Kazi ilianza kwa madirisha ya sebuleni kwanza.....












                                                       Hili ni dirisha la dining room...





                                                  


                                           Hii ndo curtain pole design tuliyoiweka...nice one!




                                        






                                       Wow! Hapa zinaonekana zikiwa tayari zimeshafungwa zote... 



                     Zilipendeza sana...ukizingatia design ya sebule ilivyokaa vizuri, zimependezaje!!







Hili ni dirisha la dining room, zikiwa tayari zote zimeshafungwa curtain poles, rails na   curtain holdbacks... 


                                                dirisha la jikoni liliwekwa kama hiviii....



                                        Linaonekana kama mnavyoona jamani...lapendeza!


Hongera sana mteja wangu kwa hatua kubwa uliyoifikia......Asanteh pia kwa kuifurahia na kuridhika na kazi yangu......


Dear visitor, Ikiwa umeipenda kazi yangu hii na ungetamani utengenezewe kama hivi, basi usisite kuwasiliana nami kwa kunipigia simu no: +255 0712 023102



Karibuni sana.
 
Top