Namshkuru Mungu kwa kuniwezesha kuifanikisha project hii....Namshkuru pia na mteja wangu wa Kigamboni kwa kunikabidhi hii kazi na kwa kuipenda pia. 

Fancy Home Decor ili design na kufunga mabomba ya pazia pamoja na vishikio vya pazia kwa madirisha 21...downstairs and upstairs rooms...Sebule ya juu na chini, vyumbani na jikoni.
Ikiwa umeipenda design hii na ungependa kutengenezewa, usisite kuweka oda yako...

Call or WhatsApp  # 0712 023102
Follow us on Instagram @ Fancy Home decor

Karibu..


 
Top